Cấu hình Màn LG 27U411A-B (27.0 inch - IPS - FHD - 120Hz - 1ms)
Xem cấu hình chi tiết
Màn Dell UltraSharp U2424H (23.8 inch – FHD – IPS – 120Hz – 5ms – DRR – TMDS – USB TypeC)
-9%
Giá niêm yết:
5.690.000 ₫
Giá bán:
5.190.000 ₫
✔ Có hàng
Giỏ hàng
So sánh
| Giá khuyến mãi: | [Đã bao gồm VAT] |
| Bảo hành: | 12 Tháng |
| Kho hàng: | Có hàng |
Màn ASUS ProArt PA248QV (24.1 inch – IPS – WUXGA – 100Hz – 5ms – Speaker)
-10%
Giá niêm yết:
Giá bán:
✔ Có hàng
Giỏ hàng
So sánh
| Bảo hành: | 12 Tháng |
| Kho hàng: | Có hàng |
Màn LG 24U411A-B (23.8 inch – IPS – FHD – 120Hz – 1ms)
-8%
-10%
-9%
VGA MSI RTX5060 8GB Ventus 2x OC
-16%
Vỏ Kenoo AFT240 Kèm 3Fan RGB
-25%
Màn LG 27U411A-B (27.0 inch – IPS – FHD – 120Hz – 1ms)
-10%
-8%
M2 NVMe Samssung PM981 1TB M.2 PCIe Gen3 x4
-13%
Mainboard Asrock B650M-HDV/M.2 DDR5 (AMD B650, Socket AM5, m-ATX)
-20%